ืnoojaa

ืnoojaa

ผู้เยี่ยมชม

noojaa25@gmail.com

สอบถามราคาเช่า และราคาพรีเวดดิ้งค่ะ (1733 อ่าน)

21 พ.ย. 2559 11:15

ชุดไทย 2 ชุด (ชาย 1 ชุด หญิง 1 ชุด)

ชุดงานเลี้ยง 2 ชุด (ชาย 1 ชุด หญิง 1 ชุด)

มีแพคเพจถ่ายพรีเวดดิ้งไหมค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ืnoojaa

ืnoojaa

ผู้เยี่ยมชม

noojaa25@gmail.com

AtLoveMarry_Admin

ผู้ดูแล

atlovemarry@hotmail.com

25 พ.ย. 2559 12:28 #1

@คุณnoojaa ที่ร้านมีบริการแต่ชุดแต่งงานจ๊ะ ไม่มีถ่ายรูปหรือแต่งหน้านะค๊ะ
ส่วนราคาเช่าชุดไทยและชุดแต่งงาน ส่งให้แล้วจ๊ะ

ผู้ดูแล

atlovemarry@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image