ทรั้งค์&ฮาเวิร์ด

ผู้เยี่ยมชม

trunky_33@hotmail.com

รบกวนสอบถามราคาเช่าชุดไทยสำหรับพิธีเช้า ทั้งเจ้าบ่าว เจ้าสาวค่ะ (1248 อ่าน)

10 ก.ค. 2559 09:52

ขอทราบเรทราคาชุดไทยทั้งบ่าว-สาว

ลักษณะงานเป็นพิธีไทยแท้ จัดที่บ้านทรงไทยค่ะ ชุดเจ้าสาวอยากได้เป็นผ้าสะไบ เจ้าบ่าวสวมจูงกระเบน พอจะมีแบบคร่าวๆให้ลองเลือกผ่านอีเมลล์ไหมคะ ขอบพระคุณมากค่ะ

ผู้เยี่ยมชม

trunky_33@hotmail.com

AtLoveMarry_Admin

ผู้ดูแล

atlovemarry@hotmail.com

10 ก.ค. 2559 15:03 #1

@คุณทรั้งค์คุณฮาเวิร์ด ส่งราคาชุดไทยเจ้าบ่าวเจ้าสาวให้แล้วจ๊ะ
ส่วนภาพชุดไทยจะดูที่นี่ได้คร่าวๆจ๊ะ http://www.atlovemarry.com/album/5087/thaiweddingdress-code-wt--click!-

แต่ถ้าชุดใหม่ๆ รบกวนดูได้ที่ร้านเลยจ๊ะ

ผู้ดูแล

atlovemarry@hotmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image